Ana amfani da tsarin samar da wutar lantarki na TE3 don samar da juriya mai tsayin daka don maraƙin naka. Lokacin da drone ya buƙaci ya zauna a cikin iska na dogon lokaci don sa ido, haskakawa, da sauran ayyuka, zaku iya haɗa haɗin ƙwararrun na'urar zuwa batirin drone DJI Mavic3 jerin, haɗa kebul zuwa ƙirar na'urar, kuma haɗa ƙarshen ƙasa. zuwa samar da wutar lantarki don juriya mara matuƙar tsayi.
Tsarin wutar lantarki na TE3 yana da aikace-aikacen da yawa, ba kawai don aikin gaggawa na grid ba, faɗar wuta, gwamnati, da ma'aikatun gaggawa na kamfanoni amma har ma suna iya biyan bukatun sassan da ke buƙatar tashi a matsayi mai tsayi kuma na dogon lokaci. . Ayyukansa na kwanciyar hankali da abin dogara yana bawa jirgin damar yin aiki lafiya a cikin yanayi daban-daban na hadaddun, yana ba da tallafin wutar lantarki mai dogara don ceton gaggawa da jiragen sama na dogon lokaci.
SIFFOFIN KIRKI
- Cable 40m
- 1kw Fitar da wutar lantarki 1kw
- Jakar baya Da Tsarin Hannu
- Dace Da Dji Mavic3 Series
- Generator, Ma'ajiyar Makamashi, Main 220v Za'a iya Ƙarfafawa
- 100w/12000lm Daidaita Wutar Lantarki 100w/12000lm
Side Loader | |
abubuwa | ma'aunin fasaha |
Girman tsarin kan-jirgin | 100mm*80*40mm |
nauyi | 200 g |
ikon fitarwa | 400w |
girman akwatin | 480mm * 380mm * 200mm ba tare da mai ɗaukar kaya ba |
480mm*380mm*220mm Ya hada da Mai ɗaukar kaya | |
cikakken nauyin nauyi | 10Kg |
ikon fitarwa | 1 kw |
Tsawon Kebul | 40m |
kewayon zafin aiki | -20 ℃ - +50 ° C |
Side Loader | |
abubuwa | ma'aunin fasaha |
Girman tsarin kan-jirgin | 100mm*80*40mm |
nauyi | 200 g |
ikon fitarwa | 400w |
girman akwatin | 480mm * 380mm * 200mm ba tare da mai ɗaukar kaya ba |
480mm*380mm*220mm Ya hada da Mai ɗaukar kaya | |
cikakken nauyin nauyi | 10Kg |
ikon fitarwa | 1 kw |
Tsawon Kebul | 40 米 |
kewayon zafin aiki | -20 ℃ - +50 ° C |
Hasken ambaliya | |
abubuwa | ma'aunin fasaha |
girma | 128mm × 42mm × 31mm |
nauyi | 80g ku |
nau'in haske | (6500K) farin haske |
duka iko | 100W/12000LM |
Daidaitaccen kewayon juyawa | karkata 0-180 ° |
kusurwar haske | 80° fari haske |
Shigarwa | Ƙasa da sauri saki, babu gyare-gyare ga drone don shigarwa haske |