Hobit P1 shi ne tsoma baki mara matuki bisa fasahar RF, ta yin amfani da fasahar RF ta ci-gaba, yana iya yin katsalandan ga siginar sadarwa na jirage masu saukar ungulu yadda ya kamata, ta yadda zai hana su shawagi yadda ya kamata da gudanar da ayyukansu. Saboda wannan fasaha, Hobit P1 kayan aikin kariya ne mai matuƙar dogaro wanda zai iya kiyaye ɗan adam da mahimman abubuwan more rayuwa lokacin da ake buƙata.
Faɗin aikace-aikacen jirage marasa matuƙa yana kawo dacewa ga rayuwarmu amma kuma yana kawo haɗarin tsaro. Hobit P1, a matsayin ƙwararren mai ba da kariya ga marasa matuƙa, yana iya magance barazanar tsaro da jirage marasa matuƙa zai iya kawowa yadda ya kamata, da kuma kiyaye aminci na mahimman wurare da ayyuka.
Hobit P1 ba kawai ya dace da aikace-aikacen soja ba, amma kuma ana iya amfani dashi a cikin aikace-aikacen kasuwanci da yawa, kamar tsaro ga manyan abubuwan da suka faru, masu sintiri na iyakoki, da kariya ga muhimman wurare. Sassaucinsa da ingancinsa sun sa ya zama kyakkyawan zaɓi don yanayi iri-iri.
SIFFOFIN KIRKI
- Sauƙin Aiki, Hasken nauyi da Karamin Girma
- Baturi Mai Girma, Rayuwa Har zuwa Awanni 2
- Yana Goyan bayan Hanyoyin Tsangwama Biyu
- Tsara Siffar Garkuwa, Hannun Ergonomic
- Multi-Channel Omnidirectional Shima
- Matsayin Kariya na IP55
Aiki | siga |
tsangwama band | CH1: 840MHz zuwa 930 MHz CH2: 1.555GHz - 1.625GHz CH3: 2.400GHz - 2.485GHz CH4: 5.725GHz da 5.850GHz |
jimlar ƙarfin mitar rediyo / jimlar ƙarfin RF | ≤30w |
ƙarfin baturi | yanayin aiki |
Nuni allo | 3.5 inci |
Nisa tsoma baki | 1-2km |
nauyi | 3kg |
girma | 300mm*260*140mm |
ingress kariya rating | IP55 |
Siffofin aiki | Bayani |
Multi-band harin | Ba tare da wani naúrar waje ba, haɗaɗɗen ƙira sosai da haɗaɗɗen ƙira, tare da aikin kai hari kan jiragen sama na yau da kullun waɗanda ke ɗaukar 915MHz, 2.4GHz, 5.8GHz da sauran rukunin mitar taswira na nesa, kuma tare da ikon tsoma baki tare da gps. |
tsangwama mai karfi | Don cimma ingantattun tasirin tsangwama ga Mavic 3, mun aiwatar da ƙira da aka yi niyya. Ta hanyar nazarin ƙayyadaddun fasaha da ƙa'idodin aiki na Mavic 3, mun ƙaddara dabarun tsangwama don tsarin sadarwa da kewayawa. |
Katange siginar kewayawa | Samfurin yana da ingantaccen aikin toshe siginar kewayawa, wanda zai iya toshe siginar tsarin kewayawa da yawa yadda ya kamata, gami da GPSL1L2, BeiDou B1, GLONASS da Galileo. |
saukaka | Ƙararren ƙira mai sauƙi da aka ƙera yana sa na'urar ta dace da ɗauka da aiki, ko an adana ta a cikin abin hawa ko kuma ɗauka zuwa wuraren aiki daban-daban. Hannun da aka ƙera ta ergonomically yana ba masu amfani damar riƙewa mai daɗi kuma yana rage gajiya yayin aiki. |
Ayyukan taɓawa | Gano samfurin drone, daidaitawar wutar lantarki, gano alkibla, da sauran ayyuka ana iya kammala su ta amfani da motsin motsi ko ayyukan allon taɓawa ba tare da buƙatar ƙarin na'urori na waje ko maɓalli masu rikitarwa ba. |
Hannu | Samfurin an sanye shi da ergonomically ƙulla ƙira don samar da masu amfani da riko mai daɗi da rage gajiya yayin aiki. |
Tsaro | Samfurin an sanye shi da kariyar ƙarancin ƙarfin baturi, kariyar kan-a halin yanzu, kariyar yawan zafin jiki da kariyar VSWR (kariyar raƙuman wutar lantarki). Ana ɗaukar matakan kariya da yawa don hana hasken baya na makamashin lantarki yadda ya kamata. |