An yi nasarar ƙara wannan samfurin zuwa kututture!

Duba Siyayyar Siyayya

0b2f037b110ca4633

samfurori

mafi kyawun dumama waje da sanyaya kwandishan wayar hannu WAVE2

Sanyaya da dumama don duk yanayi

Daga 30 ° C zuwa 20 ° C a cikin minti 5

Minti 5 daga 20 ° C zuwa 30 ° C


USD$899.00

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (2)

Babu shigarwa kuma ƙasa da magudanar ruwa

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali da dumama! Gina-ginen motar motsa ruwa, babu buƙatar zubar da ruwa da hannu a ƙarƙashin yanayi na yau da kullun, da tanadin makamashi a cikin yanayin da ba shi da magudanar ruwa.

Condensate famfo zuwa condenser evaporation sanyaya m sanyaya, a cikin wadanda ba high zafi yanayi, babu bukatar zuba ruwa akai-akai da dare.A lokaci guda, za ka iya zaɓar waje sake zagayowar malalewa yanayin a kan kwandishan / APP, wanda za a iya rayayye drained. , da dehumidification na dogon lokaci ta hanyar magudanar ruwa.

Raka'a ɗaya na wutar lantarki don cikakken barcin dare, barci ba tare da katsewa ba

Tare da algorithms na ci gaba na software, WAVE 2 yana ba da hanyoyi masu yawa da sarrafa APP.

A yanayin barci, matakin amo yana da ƙasa da decibels 44, kuma a yanayin Eco (yanayin ceton makamashi), rayuwar batir ya kai awa 8, don haka zaka iya yin barci duk dare akan caji ɗaya.

* Tare da zaɓin tashar baturi na 1159Wh da yanayin Eco, zaku iya samun har zuwa awanni 8 na rayuwar batir tare da algorithms masu wayo.

Yanayin Eco yana ɗaukar har zuwa awanni 8

Yanayin barci yana sauti ƙasa da 44dB

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (3)

Hanya mafi kore don doke zafi

Mun himmatu don adana duniyar kore da haɓaka ƙwarewar ku. WAVE 2 yana amfani da tsabta, dabi'a mai dacewa da muhallirefrigerant R290, wanda ya fi dacewa da muhalli fiye da na'urorin sanyaya na yau da kullun kuma ba shi da hayaƙin ozone, yana ba da gudummawa ga rage dumamar yanayi.

Zaɓuɓɓukan caji iri-iri

WAVE 2 za a iya sanye shi da tashar tashar baturi mai wayo, wanda za'a iya amfani dashi don caji ta wutar lantarki, wutar lantarki ta waje, hasken rana, mota (fitilar sigari), da sauransu.

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (4)

mai amfani

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (5)

ikon waje

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (6)

hasken rana panel

Bude akwatin don jin daɗin kwanciyar hankali na co (7)

mota

Bayanan asali
sunan samfur WAVE2
nauyi Kusan 14.5kg
girma (L*W*H) 518*297*336mm
WI-FI bluetooth goyon baya
Wurin Amfani da Nasiha ≤10m
Ƙayyadaddun Ƙayyadaddun Huɗu / Dumama
Ƙarfin sanyaya / ƙarfin dumama 1500W/1800W(5100/6100BTU)
Kewayon saitin zafin jiki 16C-30C
Refrigerate R290 (130g)
jujjuyawar iska 290m³/h
Ƙarfin shigar da sanyaya / dumama (AC) 550/600 watt
Ƙarfin shigar da sanyaya ko dumama (DC) 495/540 wata
Matsakaicin yanayin sanyaya / dumama inganci 700 watt
Ƙididdigar Ƙimar inganci
Sanyaya/ Dumama (AC) 2.713.0
Sanyaya/ Dumama (DC) 3.0/3.3
Ƙayyadaddun shigarwa
Shigar AC 220V-50Hz,820 Max
Shigar Cajin Mota 12/24V8A,200 Max
Shigar da hasken rana 11-60V13A,400 Max
shigar da fakitin wutar lantarki iyakar 700 watt
Wasu ƙayyadaddun bayanai
babu-magudanar ruwa fasalin Taimako (a cikin yanayin sanyaya)
Cikakken aikin dakatar da ruwa goyon baya
Matsayin kariya PX4
hayaniya 44-56 dB
Yanayin zafin aiki 5C-50C
Ma'ajiyar zafin jiki -10C-60C

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana